Modules SFP Media Converter

Modules quang SFP là hay còn có tên gọi khác là SFP module, hay module quang. Đây là loại module dùng trong các thiết bị như switch, converter, hay DSLAM, SDH có cổng theo chuẩn SFP.

Tìm hiểu về Module quang SFP Cablexa

Chức năng của Modules quang SFP:

  • Chức năng DDM: Giám sát và quản lý những thông tin quan trọng liên quan tới quá trình truyền và nhận tín hiệu. Từ đó, giúp người dùng nhanh chóng phát hiện và sửa các lỗi phát sinh.
  • Công nghệ chuẩn đoán kỹ thuật số để theo dõi nhiệt độ các module SFP, công suất của máy phát.
  • Kết nối trực tiếp giữa 2 thiết bị từ xa với khoảng cách lên đến 140Km.

Phân loại Module quang SFP:
Dựa trên tốc độ bao gồm:
- SFP module tốc độ 155M (10/100Mbps )
- SFP module tốc độ 1.25G (1000Mbps)
- SDH (STM-1, STM-4, STM-16) có thể tương thích với các chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX hay 100Base-LX, 100Base-ZX. mode ).
Dựa trên gợi quang gồm: Modules quang SFP 1 sợi hoặc 2 sợi.
Dựa trên loại cáp quang: Có cáp quang đa mốt ( multi mode ) và đơn mốt ( single mode ).

Media Converter Modules, Modules quang SFP chính hãng Cablexa

Modules quang SFP là một thiết bị thu phát nhỏ gọn được dùng trong viễn thông và truyền thông dữ liệu. Một đầu của Modules quang SFP được gắn vào các thiết bị như switch, router, media converter hay thiết bị tương tự. Đầu còn lại dùng để gắn cáp quang hoặc đồng vào. Đây là giao thức chuẩn được các nhà sản xuất thiết bị mạng, viễn thông sử dụng.

CABLEXA là đại lý uỷ quyền của CABLEXA USA chính hãng tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh mẽ và chọn lọc, đa dạng về chủng loại. Đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về sản phẩm CABLEXA của Quý khách, Chúng tôi có thể đáp ứng được phần lớn nhu cầu của các ngành viễn thông, giúp Khách hàng tiết kiệm được chi phí tồn trữ vật tư thiết bị, với thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp và uy tín.
CABLEXA Ltd là nhà sản xuất được chứng nhận ISO 14000: 2004 & ISO 9001: 2008 chuyên về R & D, sản xuất, kinh doanh và dịch vụ cáp hiệu suất cao và các sản phẩm kết nối. Dựa trên sự hiểu biết sâu sắc của thị trường, khả năng nghiên cứu phát triển mạnh mẽ và những nỗ lực liên tục, Cablexa đã trở thành nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm truyền thông quang học, bao gồm cáp quang, thu phát quang học, DAC / cáp trực tiếp, cáp quang AOC / Cáp A / V. Tất cả các sản phẩm của Cablexa đã thông qua chứng chỉ RoHS, CE và FCC.

  • Cung cấp cho các đơn vị nhà mạng, cơ quan tổ chức, các doanh nghiệp, ngành viễn thông, doanh nghiệp thương mại… các sản phẩm modules SFP Media Converter Cablexa chính hãng với đầy đủ mẫu mã và chủng loại, giá thành cạnh tranh.
  • Tư vấn và cung cấp thông tin sản phẩm cùng các dịch vụ kỹ thuật hậu mãi sau bán hàng bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm modules SFP Cablexa chính hãng.
  • Đáp ứng nhu cầu về modules SFP converter Cablexa của Khách hàng một cách chính xác, cụ thể và kịp thời. Thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp.


Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết:

CABLEXA., LTD
Địa chỉ: 515 S. Flower Street, 36th Floor Los Angeles, CA 90071 United States.
Tel: +84-33 616 3333 - Fax: +84 33 616 3333
Email nhận báo giá và đặt mua sản phẩm tại Việt Nam: info@cablexa.vn

Rating 5/ 26
HỖ TRỢ & BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Email liên hệ báo giá: info@cablexa.vn

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

Dowload catatog sản phẩm Cablexa