Module quang CFP & QSFP+

Module quang CFP & QSFP+ của hãng Cablexa là một bộ thu phát có thể cắm, song song với cáp 40 Gigabit Ethernet. Module quang này có hiệu năng cao giúp truyền tải dữ liệu ở khoảng cách xa với các ứng dụng kết nối với nó.
Đặc điểm của Module quang CFP & QSFP+

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10,7Gbps ở mỗi kênh
  • 4 kênh VCSEL 850nm
  • 4 kênh phát hiện mã PIN
  • Tiêu thụ điện năng thấp hơn 1.5W
  • Chiều dài liên kết tối đa 300m trên sợi OM3 và 400m trên sợi OM4
  • Nhiệt độ hoạt động tốt nhất là: 0 ° C cho đến + 70 ° C
  • Điện áp cung cấp: 3.3V

Ứng dụng của Module quang CFP & QSFP+

  • Kết nối chuyển mạch giữa Datacom/ Telecom và router
  • Truyền dẫn Infiniband tại SDR 4ch, DDR và QDR
  • Tập hợp dữ liệu cùng các ứng dụng Backplane

Module quang CFP & QSFP+ tích hợp 4 làn dữ liệu theo từng hướng với băng thông 40Gbps. Mỗi ngõ hoạt động ở tốc độ 10,3125 Gbps với chiều dài liên kết lên tới 300m khi sử dụng sợi OM3 hoặc 400m khi sử dụng OM4. Module này được thiết kế hoạt động trên bước sóng 850nm.

Module quang CFP & QSFP+ Cablexa là gì?

Với những tính năng trên, Module quang CFP & QSFP+ có giao diện điện được sử dụng đầu nối MTP (MPO) 12 sợi. Thiết bị kết hợp với công nghệ mạch và công nghệ VCSEL đã được chứng nhận từ Gigalight Technologies. Từ đó, cung cấp dịch vụ ổn định, hoạt động tốt, chất lượng cao với giá thành hợp lý.

Module SFP Optical Transceiver CFP & QSFP+ ảnh 1

Module SFP Optical Transceiver CFP & QSFP+ ảnh 2

Module SFP Optical Transceiver CFP & QSFP+ ảnh 3

Module SFP Optical Transceiver CFP & QSFP+ ảnh 4

Module SFP Optical Transceiver CFP & QSFP+ ảnh 5

CABLEXA là đại lý uỷ quyền của CABLEXA USA chính hãng tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh mẽ và chọn lọc, đa dạng về chủng loại. Đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về sản phẩm CABLEXA của Quý khách, Chúng tôi có thể đáp ứng được phần lớn nhu cầu của các ngành viễn thông, giúp Khách hàng tiết kiệm được chi phí tồn trữ vật tư thiết bị, với thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp và uy tín.
CABLEXA Ltd là nhà sản xuất được chứng nhận ISO 14000: 2004 & ISO 9001: 2008 chuyên về R & D, sản xuất, kinh doanh và dịch vụ cáp hiệu suất cao và các sản phẩm kết nối. Dựa trên sự hiểu biết sâu sắc của thị trường, khả năng nghiên cứu phát triển mạnh mẽ và những nỗ lực liên tục, Cablexa đã trở thành nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm truyền thông quang học, bao gồm cáp quang, thu phát quang học, DAC / cáp trực tiếp, cáp quang AOC / Cáp A / V. Tất cả các sản phẩm của Cablexa đã thông qua chứng chỉ RoHS, CE và FCC.

  • Cung cấp cho các đơn vị nhà mạng, cơ quan tổ chức, các doanh nghiệp, ngành viễn thông, doanh nghiệp thương mại… các sản phẩm module quang CFP & QSFP+ Cablexa chính hãng với đầy đủ mẫu mã và chủng loại, giá thành cạnh tranh.
  • Tư vấn và cung cấp thông tin sản phẩm cùng các dịch vụ kỹ thuật hậu mãi sau bán hàng bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm module quang Cablexa chính hãng.
  • Đáp ứng nhu cầu về module quang CFP & QSFP+ Cablexa của Khách hàng một cách chính xác, cụ thể và kịp thời. Thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp.


Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết:

CABLEXA., LTD
Địa chỉ: 515 S. Flower Street, 36th Floor Los Angeles, CA 90071 United States.
Tel: +84-33 616 3333 - Fax: +84 33 616 3333
Email nhận báo giá và đặt mua sản phẩm tại Việt Nam: info@cablexa.vn

Rating 5/ 26
HỖ TRỢ & BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Email liên hệ báo giá: info@cablexa.vn

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

Dowload catatog sản phẩm Cablexa