Hướng dẫn đặt mua

Để có thể mua các sản phẩm thiết bị viễn thông tại Cablexa.vn, quý khách cần xem giá niêm yết và tình trạng hàng trên website Cablexa.vn. Để tìm kiếm sản phẩm mình muốn mua, quý khách vui lòng click vào từng chuyên mục sản phẩm trên web và kéo từ trên xuống dưới để xem thông tin cũng như giá sản phẩm.
Sau khi chọn được mặt hàng ưng ý, mời quý khách tuân theo quy trình dưới đây để đặt mua hàng:

Bước 1: Yêu cầu hàng hóa

Quý khách liên hệ gửi yêu cầu về mã hàng và số lượng đặt hàng qua email: [email protected][email protected]

Bước 2: Báo giá

Cablexa.vn sẽ nhanh chóng báo giá chi tiết về: Đơn giá, tình trạng hàng, điều khoản thanh toán, giao hàng, bảo hành cũng như hỗ trợ kỹ thuật cho quý khách.

Bước 3: Xác nhận việc báo giá và đặt hàng

Quý khách vui lòng xác nhận lại việc báo giá qua email, bao gồm các điều khoản đã nêu trong phần báo giá.

Bước 4: Thanh toán đơn hàng

Quý khách vui lòng thanh toán cho Cablexa.vn theo phương thức thanh toán hoặc theo đúng thảo thuận trong phần báo giá.

Bước 5: Xuất hóa đơn và giao hàng

Cablexa.vn sẽ xuất đơn hàng tài chính, phiếu bảo hành cũng như biên bản giao hàng đầy đủ cho quý khách.

Bước 6: Xác nhận đã nhận đủ hàng

Sau khi kiểm tra đủ hàng hóa, quý khách vui lòng xác nhận vào biên bản giao hàng và gửi lại cho Cablexa.vn

Bước 7: Hỗ trợ chuyển giao công nghệ

Cablexa.vn có dịch vụ hỗ trợ chuyển giao cách thức hoạt động, hướng dẫn sử dụng thiết bị cho quý khách khi quý khách có yêu cầu.

Để thuận tiện cho việc giao hàng, quý khách vui lòng cung cấp đầy đủ và đúng thông tin cần thiết để Cablexa.vn phụ vụ khách hàng một cách tốt và nhanh nhất.


Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết:

CABLEXA., LTD
Địa chỉ: 515 S. Flower Street, 36th Floor Los Angeles, CA 90071 United States.
Tel: +84-33 616 3333 - Fax: +84 33 616 3333
Email nhận báo giá và đặt mua sản phẩm: [email protected]


 

GIỚI THIỆU VỀ CABLEXA

Cablexa một nhà sản xuất được ưa chuộng các loại cáp chất lượng cao và các sản phẩm kết nối, cung cấp một loạt các giải pháp và dịch vụ khách hàng vô địch cho ngành công nghiệp điện tử và truyền thông dữ liệu. Sản phẩm của Cablexa bao gồm các bộ phận lắp ráp cáp, bộ nối, bộ điều hợp, các thành phần mạng máy tính và các sản phẩm tùy chỉnh, cũng như thiết bị truyền thông quang học bao gồm thiết bị chuyển mạch Ethernet, thu phát quang học, sợi quang patch cord, WDM, hệ thống bảo vệ quang học, Vv
Website: https://cablexa.com

  • Cablexa nổi tiếng về các sản phẩm cung cấp như

- Bộ chuyển đổi quang điện: Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M, 10/100/1000M, 10G, PoE, video sang quang, modules SFP, converter chassis...
- Dây cáp quang: cáp quang singlemode, cáp quang multimode, OM2, OM3, OM4...
- Dây nhảy quang: dây nhảy quang singlemode, multimode, OM2, OM3, OM4 dây hàn quang LC FC SC...
- Switch quang SFP: switch quang SFP 10/100M, 10/100/1000M, module quang SFP+, XFP, X2, XENPAK, SFP, GBIC...
- ODF quang: hộp phối quang ODF indoor, outdoor, tủ phối quang ODF tập trung...
- Phụ kiện quang: adapter quang, măng xông quang, bộ treo néo cáp quang, splitter quang, khay hàng quang...
- Dịch vụ: tư vấn hệ thống mạng, các giải pháp cáp quang, đào tạo chuyển giao, camera cáp quang, Data center...

Kể từ khi thành lập Cablexa trong năm 2008, Cablexa đã phục vụ hơn 10.000 khách hàng trên toàn thế giới, bao gồm các doanh nghiệp toàn cầu, các doanh nghiệp vừa và nhỏ, các cơ quan chính phủ, các hệ thống giáo dục và các nhà cung cấp dịch vụ toàn cầu, đã đưa số lượng lớn các sản phẩm của Cablexa vào sản xuất cho dữ liệu của họ Trung tâm hoặc ứng dụng Điện toán đám mây ...

 

Cáp quang, dây nhảy quang Cablexa

 

ĐẠI DIỆN HÃNG CABLEXA TẠI VIỆT NAM
Office: 515 S. Flower Street, 36th Floor Los Angeles, CA 90071 United States.
Email liên hệ: [email protected]

Những câu hỏi thường gặp của khách hàng

✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm Cablexa do chúng tôi phân phối được nhập khẩu chính hãng Cablexa, đầy đủ giấy tờ CO,CQ do Cablexa Việt Nam cung cấp. Cablexa luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng. Chúng tôi cam kết hỗ trợ khách hàng tối đa các công cụ kiểm tra hàng để khách hàng tự bảo vệ mình.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và kỹ sư bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Cablexa là nhà phân phối thiết bị quang và các sản phẩm Cablexa chính hãng uy tín danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cablexa luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp trước và sau bán hàng nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa chi phí, hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực thiết bị vật tư mạng cáp quang chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng tốt nhất với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng ngàn khách hàng trên cả nước hợp tác và tín nhiệm.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.

BÁO CHÍ NÓI VỀ CABLEXA VIỆT NAM

Hàng triệu Khách hàng đã và đang sử dụng các sản phẩm Cablexa tại hơn 80 Quốc gia trên toàn cầu