Cáp quang Multimode OM2

Cáp quang Multimode OM2 Cablexa có đường kính lõi 50μm sử dụng phương pháp đo Overfilled Launch (OFL) băng thông 500/500 MHz-km hoạt động trên bước sóng 850nm/1300 nm

Các ứng dụng của cáp quang Multimode OM2 Cablexa:

  • Mạng Lan cáp quang tốc độ cao
  • Kết nối 2 tòa nhà phạm vi gần
  • Kết nối giữa các hệ thống mạng tốc độ cao
  • Hệ thống camera giám sát đường truyền tốc độ cao

Cáp quang multi-mode OM2 Cablexa USA chất lượng sợi quang cũng như chất liệu sản xuất đáp ứng mọi nhu cầu khắt khe được chọn là sản phẩm cho công trình yêu cầu sản phẩm chất lượng cao.

Cách kiểm tra cáp quang multimode OM2 Cablexa

Quy cách của cáp quang OM2 được thống nhất và tiêu chuẩn hóa trên toàn thế giới, chọn đúng và sử dụng đầy đủ quy cách sản phẩm là phương cách để chỉ rõ chính xác loại cáp quang cho hệ thống của khách hàng giúp hệ thống đạt được chất lượng tối ưu và tốt nhất.

Cấu tạo của cáp quang OM2 MM Cablexa

Hình ảnh cấu tạo dây Cáp quang OM2

CABLEXA là đại lý uỷ quyền của CABLEXA USA chính hãng tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh mẽ và chọn lọc, đa dạng về chủng loại. Đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về sản phẩm CABLEXA của Quý khách, Chúng tôi có thể đáp ứng được phần lớn nhu cầu của các ngành viễn thông, giúp Khách hàng tiết kiệm được chi phí tồn trữ vật tư thiết bị, với thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp và uy tín.
CABLEXA Ltd là nhà sản xuất được chứng nhận ISO 14000: 2004 & ISO 9001: 2008 chuyên về R & D, sản xuất, kinh doanh và dịch vụ cáp hiệu suất cao và các sản phẩm kết nối. Dựa trên sự hiểu biết sâu sắc của thị trường, khả năng nghiên cứu phát triển mạnh mẽ và những nỗ lực liên tục, Cablexa đã trở thành nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm truyền thông quang học, bao gồm cáp quang, thu phát quang học, DAC / cáp trực tiếp, cáp quang AOC / Cáp A / V. Tất cả các sản phẩm của Cablexa đã thông qua chứng chỉ RoHS, CE và FCC.

  • Cung cấp cho các đơn vị nhà mạng, cơ quan tổ chức, các doanh nghiệp, ngành viễn thông, doanh nghiệp thương mại… các sản phẩm cáp quang Multimode OM2 Cablexa chính hãng với đầy đủ mẫu mã và chủng loại, giá thành cạnh tranh.
  • Tư vấn và cung cấp thông tin sản phẩm cùng các dịch vụ kỹ thuật hậu mãi sau bán hàng bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm cáp quang Multimode Cablexa chính hãng.
  • Đáp ứng nhu cầu về dây cáp quang OM2 Cablexa của Khách hàng một cách chính xác, cụ thể và kịp thời. Thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp.


Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết:

CABLEXA., LTD
Địa chỉ: 515 S. Flower Street, 36th Floor Los Angeles, CA 90071 United States.
Tel: +84-33 616 3333 - Fax: +84 33 616 3333
Email nhận báo giá và đặt mua sản phẩm tại Việt Nam: [email protected]

HỖ TRỢ & BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Email liên hệ báo giá: [email protected]

 

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

 

Dowload catatog sản phẩm Cablexa

Những câu hỏi thường gặp của khách hàng

✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm Cablexa do chúng tôi phân phối được nhập khẩu chính hãng Cablexa, đầy đủ giấy tờ CO,CQ do Cablexa Việt Nam cung cấp. Cablexa luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng. Chúng tôi cam kết hỗ trợ khách hàng tối đa các công cụ kiểm tra hàng để khách hàng tự bảo vệ mình.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và kỹ sư bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Cablexa là nhà phân phối thiết bị quang và các sản phẩm Cablexa chính hãng uy tín danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cablexa luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp trước và sau bán hàng nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa chi phí, hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực thiết bị vật tư mạng cáp quang chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng tốt nhất với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng ngàn khách hàng trên cả nước hợp tác và tín nhiệm.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
Cablexa Sản phẩm khác

BÁO CHÍ NÓI VỀ CABLEXA VIỆT NAM

Hàng triệu Khách hàng đã và đang sử dụng các sản phẩm Cablexa tại hơn 80 Quốc gia trên toàn cầu