Module quang XENPAK

Module quang XENPAK là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi mode, cho phép bạn thay thế tương thích với các loại SFP + với giá thành rẻ hơn nhiều nhưng vẫn đảm bảo được những yêu cầu về kỹ thuật như: Độ ổn định và tin cậy của mạng cũng như chất lượng truyền dẫn...
Đặc điểm của Module quang XENPAK

  • Bước sóng hoạt động: 850nm
  • Tốc độ truyền dữ liệu có thể lên tới 10.3 Gbps
  • Khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 40km
  • Đầu nối: Duplex SC
  • Tuân thủ RoSH
  • Đầu cắm nóng 70 đầu nối nóng với giao diện XAUI
  • Hỗ trợ IEEE 802.3ae, ứng dụng 10GBASE-ER
  • Nhiệt độ trường hợp vận hành Tiêu chuẩn: 0 ℃ ~ + 70 ℃

Ứng dụng của Module quang XENPAK

  • Cắm vào các coonrng Module 10Gigabit Ethernet
  • Các liên kết quang khác

Module quang XENPAK có sẵn trong các giao diện quang hoặc đồng. Đây thiết bị có tốc độ truyền dữ liệu lớn được sử dụng trong các liên kết quang datacom và nhỏ hơn bộ thu phát XENPAK thế hệ cũ. Giao diện của thiết bị với bảng chủ cũng được chuẩn hóa và được gọi là XAUI.

Tính năng của Module quang XENPAK 10G Cablexa

Thiết bị với chất lượng cao, tính năng mới và giá cả phải chăng giúp hỗ trợ mở rộng mạng với tín hiệu mạng xuất sắc. Module quang XENPAK là một thiết bị của hãng Cablexa làm nên thương hiệu tại Mỹ.

Module quang XENPAK chính hãng Cablexa USA

CABLEXA là đại lý uỷ quyền của CABLEXA USA chính hãng tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh mẽ và chọn lọc, đa dạng về chủng loại. Đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về sản phẩm CABLEXA của Quý khách, Chúng tôi có thể đáp ứng được phần lớn nhu cầu của các ngành viễn thông, giúp Khách hàng tiết kiệm được chi phí tồn trữ vật tư thiết bị, với thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp và uy tín.
CABLEXA Ltd là nhà sản xuất được chứng nhận ISO 14000: 2004 & ISO 9001: 2008 chuyên về R & D, sản xuất, kinh doanh và dịch vụ cáp hiệu suất cao và các sản phẩm kết nối. Dựa trên sự hiểu biết sâu sắc của thị trường, khả năng nghiên cứu phát triển mạnh mẽ và những nỗ lực liên tục, Cablexa đã trở thành nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm truyền thông quang học, bao gồm cáp quang, thu phát quang học, DAC / cáp trực tiếp, cáp quang AOC / Cáp A / V. Tất cả các sản phẩm của Cablexa đã thông qua chứng chỉ RoHS, CE và FCC.

  • Cung cấp cho các đơn vị nhà mạng, cơ quan tổ chức, các doanh nghiệp, ngành viễn thông, doanh nghiệp thương mại… các sản phẩm module quang XENPAK Cablexa chính hãng với đầy đủ mẫu mã và chủng loại, giá thành cạnh tranh.
  • Tư vấn và cung cấp thông tin sản phẩm cùng các dịch vụ kỹ thuật hậu mãi sau bán hàng bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm module quang Cablexa chính hãng.
  • Đáp ứng nhu cầu về module quang XENPAK Cablexa của Khách hàng một cách chính xác, cụ thể và kịp thời. Thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp.


Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết:

CABLEXA., LTD
Địa chỉ: 515 S. Flower Street, 36th Floor Los Angeles, CA 90071 United States.
Tel: +84-33 616 3333 - Fax: +84 33 616 3333
Email nhận báo giá và đặt mua sản phẩm tại Việt Nam: info@cablexa.vn

Rating 5/ 26
HỖ TRỢ & BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Email liên hệ báo giá: info@cablexa.vn

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

Dowload catatog sản phẩm Cablexa