Module quang SFP

Module quang SFP là bộ thu phát nhỏ gọn dạng module thế hệ mới. Loại module này được dùng cho các thiết bị như switch, converter hay DSLAM, SDH có cổng (khe) tuân theo chuẩn SFP.
Đặc điểm của Module quang SFP

  • Tương thích MSA với các mô hình nhỏ SFP
  • Phù hợp với SONET OC – 3/ SDH STM (L – 1.2)
  • Nối AC/ AC theo MSA
  • Thiết bị sử dụng cho đầu nối dạng SFF (small from factor)
  • Có khả năng cắm nóng.
  • Khoảng cách có thể hỗ trợ tối đa lên đến 140 km
  • Nguồn cung cấp Single: +3.3 V
  • Tuân thủ RoSH
  • Phù hợp với tiêu chuẩn IEC – 60825
  • Đầu nối: Duplex LC
  • Loại cáp: SMF

Ứng dụng của Module quang SFP

  • Sử dụng cho thiết bị chuyển mạch ATM và bộ định chuyển
  • Cơ sở hạ tầng chuyển đổi SONET/ SDH
  • Ứng dụng trong Fast Ethernet

Một đầu của Module quang SFP được gắn vào các thiết bị như Switch, router, media converter hoặc những thiết bị tương tự. Còn đầu kia dùng để gắn cáp quang hoặc đồng.
Module quang SFP có chức năng DMM (Digital – chuẩn đoán): giúp chuẩn đoán, giám sát, cung cấp cho người dùng những thông tin quan trọng liên quan đến tình trạng của các tín hiệu truyền và nhận. Từ đó, cho phép người dùng phát hiện lỗi tốt hơn.

Module quang SFP Cablexa là gì?

Đây là một thiết bị của hãng Cablexa. Module quang SFP với những tín năng vượt trội đã làm nên thương hiệu tại Mỹ, và nay đã có mặt tại Việt Nam.

Module quang SFP chính hãng Cablexa USA

CABLEXA là đại lý uỷ quyền của CABLEXA USA chính hãng tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh mẽ và chọn lọc, đa dạng về chủng loại. Đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về sản phẩm CABLEXA của Quý khách, Chúng tôi có thể đáp ứng được phần lớn nhu cầu của các ngành viễn thông, giúp Khách hàng tiết kiệm được chi phí tồn trữ vật tư thiết bị, với thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp và uy tín.
CABLEXA Ltd là nhà sản xuất được chứng nhận ISO 14000: 2004 & ISO 9001: 2008 chuyên về R & D, sản xuất, kinh doanh và dịch vụ cáp hiệu suất cao và các sản phẩm kết nối. Dựa trên sự hiểu biết sâu sắc của thị trường, khả năng nghiên cứu phát triển mạnh mẽ và những nỗ lực liên tục, Cablexa đã trở thành nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm truyền thông quang học, bao gồm cáp quang, thu phát quang học, DAC / cáp trực tiếp, cáp quang AOC / Cáp A / V. Tất cả các sản phẩm của Cablexa đã thông qua chứng chỉ RoHS, CE và FCC.

  • Cung cấp cho các đơn vị nhà mạng, cơ quan tổ chức, các doanh nghiệp, ngành viễn thông, doanh nghiệp thương mại… các sản phẩm module quang SFP Cablexa chính hãng với đầy đủ mẫu mã và chủng loại, giá thành cạnh tranh.
  • Tư vấn và cung cấp thông tin sản phẩm cùng các dịch vụ kỹ thuật hậu mãi sau bán hàng bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm module quang Cablexa chính hãng.
  • Đáp ứng nhu cầu về module quang SFP Cablexa của Khách hàng một cách chính xác, cụ thể và kịp thời. Thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp.


Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết:

CABLEXA., LTD
Địa chỉ: 515 S. Flower Street, 36th Floor Los Angeles, CA 90071 United States.
Tel: +84-33 616 3333 - Fax: +84 33 616 3333
Email nhận báo giá và đặt mua sản phẩm tại Việt Nam: info@cablexa.vn

Rating 5/ 26
HỖ TRỢ & BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Email liên hệ báo giá: info@cablexa.vn

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

Dowload catatog sản phẩm Cablexa