Module quang GBIC

Module quang GBIC thường được sử dụng với Gigabit Ethernet và kênh cáp quang. Đây là thiết bị có thể hỗ trợ một loạt các phương tiện khác, từ cáp đồng đến sợi quang sợi đơn mode ở độ dài hàng trăm cây số.
Đặc điểm của Module quang GBIC

  • Tốc độ truyền dữ liệu lên đến 1.25Gbps
  • Transmitter 1310nm DFB – 1550 DFB
  • Nguồn cung cấp 3.3/ 5V và TTL Logic Interface
  • Đầu nối: Duplex SC
  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3z Gigabit Ethernet 1000BASE-LX
  • Nhiệt độ trường hợp vận hành Tiêu chuẩn: 0 ℃ ~ + 70 ℃

Ứng dụng của Module quang GBIC

  • Mạng Ethernet tốc độ cao
  • Liên kết kênh Fiber Cable

Module quang GBIC được nhiều người lựa chọn trong thiết bị mạng, trái ngược với các cấu hình giao diện cố định, là sự linh hoạt của thiết bị. Trường hợp sử dụng nhiều công nghệ quang học khác nhau, bạn có thể mua Module quang GBIC nếu cần và có thể là loại cụ thể cần thiết cho mỗi liên kết.
Module quang GBIC là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa có thể lên đến 40km, sử dụng đầu nối Duplex SC, module quang này hỗ trợ thay thế nóng, cho phép người dùng thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (như Switch), thiết bị định tuyến (Router)... mà không phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị.

Tìm hiểu về Module quang GBIC chính hãng Cablexa

Sản phẩm Module quang GBIC của hãng Cablexa chính hãng tại Mỹ, nay được cablexa.vn phân phối độc quyền tại thị trường Việt Nam.

Module quang GBIC chính hãng Cablexa USA

CABLEXA là đại lý uỷ quyền của CABLEXA USA chính hãng tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh mẽ và chọn lọc, đa dạng về chủng loại. Đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về sản phẩm CABLEXA của Quý khách, Chúng tôi có thể đáp ứng được phần lớn nhu cầu của các ngành viễn thông, giúp Khách hàng tiết kiệm được chi phí tồn trữ vật tư thiết bị, với thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp và uy tín.
CABLEXA Ltd là nhà sản xuất được chứng nhận ISO 14000: 2004 & ISO 9001: 2008 chuyên về R & D, sản xuất, kinh doanh và dịch vụ cáp hiệu suất cao và các sản phẩm kết nối. Dựa trên sự hiểu biết sâu sắc của thị trường, khả năng nghiên cứu phát triển mạnh mẽ và những nỗ lực liên tục, Cablexa đã trở thành nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm truyền thông quang học, bao gồm cáp quang, thu phát quang học, DAC / cáp trực tiếp, cáp quang AOC / Cáp A / V. Tất cả các sản phẩm của Cablexa đã thông qua chứng chỉ RoHS, CE và FCC.

  • Cung cấp cho các đơn vị nhà mạng, cơ quan tổ chức, các doanh nghiệp, ngành viễn thông, doanh nghiệp thương mại… các sản phẩm module quang GBIC Cablexa chính hãng với đầy đủ mẫu mã và chủng loại, giá thành cạnh tranh.
  • Tư vấn và cung cấp thông tin sản phẩm cùng các dịch vụ kỹ thuật hậu mãi sau bán hàng bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm Optical Transceiver GBIC Cablexa chính hãng.
  • Đáp ứng nhu cầu về module quang GBIC Cablexa của Khách hàng một cách chính xác, cụ thể và kịp thời. Thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp.


Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết:

CABLEXA., LTD
Địa chỉ: 515 S. Flower Street, 36th Floor Los Angeles, CA 90071 United States.
Tel: +84-33 616 3333 - Fax: +84 33 616 3333
Email nhận báo giá và đặt mua sản phẩm tại Việt Nam: info@cablexa.vn

Rating 5/ 26
HỖ TRỢ & BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Email liên hệ báo giá: info@cablexa.vn

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

Dowload catatog sản phẩm Cablexa