Dây nhảy quang Multimode OM3

Dây nhảy quang OM3 Multimode Cablexa là một sản phẩm được dùng để kết nối các thiết bị chuyển đổi quang với nhau, từ hộp phối quang đến các thiết bị chuyển đổi quang – video converter quang. Sản phẩm ngày càng khẳng định được tầm quan trọng của mình trên thị trường.

Tìm hiểu dây nhảy quang OM3 Cablexa

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode OM3:

  • Màu sắc vỏ: Màu xanh AQUA – màu xanh nước biển.
  • Chất liệu vỏ: Vỏ nhựa HPDE hoặc LSZH
  • Đầu nối: SC/UPC,APC – SC/UPC,APC
  • Dung lượng lên đến: 10GB
  • Đường kính sợi quang: 50/125 µm
  • Chiều dài dây 3m, 5m, 15m, 20m, 30m... phụ thuộc vào nhu cầu từng khách hàng.
  • Độ suy hao tín hiệu: ≤ 0.2 dB
  • Có lớp chống thấm bằng sợi Kevlor tẩm dầu.

Dây nhảy quang OM3 là sản phẩm hoàn hảo cho hệ thống dẫn truyền hình cáp, chuyển đổi và truyền tải các tín hiệu như: hình ảnh, âm thanh. Thiết bị có đặc trưng chính là đầu kết nối trái (loại SC/UPC) và đầu kết nối phải (FC/ UPC) để nối vào các bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang. Sợi dây có thiết kế nhỏ gọn, đường kính 2.0mm, 3.0mm giúp tiết kiệm không gian và thuận tiện cho việc lắp đặt, thi công.
Ứng dụng của dây nhảy quang OM3:

  • Dùng trong các ngành công nghiệp
  • Ứng dụng rộng rãi trong CATV...
  • Hệ thống mạng LAN có tốc độ cao
  • Hệ thống viễn thông sợi quang
  • Bộ truyền dẫn dữ liệu quang

Với những tính năng vượt trội trên, dây nhảy quang Multimode OM3 sẽ là lựa chọn tối ưu cho doanh nghiệp trong việc kết nối các thiết bị chuyển đổi với nhau. Đây là sản phẩm chất lượng cao với giá thành cạnh tranh mà hãng Cablexa USA phân phối tại Việt Nam.

Dây nhảy quang Multimode OM3 simplex

Dây nhảy quang Multimode OM3 duplex

Các chuẩn đầu kết nối cho dây nhảy quang OM3

Các loại đầu dây nhảy quang Multimode OM3

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 Cablexa

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 bảng 2

Bảng so sánh dây nhảy quang OM1, OM2, OM3, OM4 và OS1

Bảng so sánh dây nhảy quang  OM1, OM2, OM3, OM4 và OS1

Cấu tạo của dây nhảy quang OM3 Cablexa

Cấu tạo của dây nhảy quang OM3 Cablexa

CABLEXA là đại lý uỷ quyền của CABLEXA USA chính hãng tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh mẽ và chọn lọc, đa dạng về chủng loại. Đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về sản phẩm CABLEXA của Quý khách, Chúng tôi có thể đáp ứng được phần lớn nhu cầu của các ngành viễn thông, giúp Khách hàng tiết kiệm được chi phí tồn trữ vật tư thiết bị, với thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp và uy tín.
CABLEXA Ltd là nhà sản xuất được chứng nhận ISO 14000: 2004 & ISO 9001: 2008 chuyên về R & D, sản xuất, kinh doanh và dịch vụ cáp hiệu suất cao và các sản phẩm kết nối. Dựa trên sự hiểu biết sâu sắc của thị trường, khả năng nghiên cứu phát triển mạnh mẽ và những nỗ lực liên tục, Cablexa đã trở thành nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm truyền thông quang học, bao gồm cáp quang, thu phát quang học, DAC / cáp trực tiếp, cáp quang AOC / Cáp A / V. Tất cả các sản phẩm của Cablexa đã thông qua chứng chỉ RoHS, CE và FCC.

  • Cung cấp cho các đơn vị nhà mạng, cơ quan tổ chức, các doanh nghiệp, ngành viễn thông, doanh nghiệp thương mại… các sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 Cablexa chính hãng với đầy đủ mẫu mã và chủng loại, giá thành cạnh tranh.
  • Tư vấn và cung cấp thông tin sản phẩm cùng các dịch vụ kỹ thuật hậu mãi sau bán hàng bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm dây nhảy quang Multimode Cablexa chính hãng.
  • Đáp ứng nhu cầu về dây nhảy quang OM3 Cablexa của Khách hàng một cách chính xác, cụ thể và kịp thời. Thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp.


Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết:

CABLEXA., LTD
Địa chỉ: 515 S. Flower Street, 36th Floor Los Angeles, CA 90071 United States.
Tel: +84-33 616 3333 - Fax: +84 33 616 3333
Email nhận báo giá và đặt mua sản phẩm tại Việt Nam: info@cablexa.vn

Rating 5/ 26
HỖ TRỢ & BÁO GIÁ SẢN PHẨM
Email liên hệ báo giá: info@cablexa.vn

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

Dowload catatog sản phẩm Cablexa